page-b

Tambaya

TAMBAYOYI DA AKE YAWAN YI

Shin kai ne masana'antun kai tsaye da mai fitarwa daga China?

Ee, muna. Mu ne masana'antun OEM & ODM na gida, muna da masana'antar namu da Ma'aikatar Kasuwanci ta Duniya.

Ina masana'antar ku?

Ma'aikatarmu tana cikin garin Yixing, Lardin Jiangsu, China. Yana ɗaukar kimanin 2hours ta jirgin ƙasa mai sauri daga Filin jirgin sama na Shanghai zuwa garinmu. Muna maraba da maraba da ziyartar masana'antar mu kowane lokaci.

Taya zan sayi kayanki?

Da fatan za a aiko mana da tambayoyinku (ƙayyadewa, hotuna, aikace-aikace) ta hanyar Alibaba, E-mail, Wechat da mu. Hakanan zaku iya bamu kira kai tsaye game da bukatunku, zamu amsa muku ASAP.

Yaya tsawon lokacin jagoran?

Yana ɗaukar kimanin kwanaki 25-30 bayan an tabbatar samfura da ajiya. Idan kuna buƙatar kayan da gaggawa, don Allah a gaya mana, kuma zamu iya ƙoƙarinmu don ba da fifiko.

Ta yaya zan iya samun samfurin daga gare ku?

Idan muna da samfuran samfuran da kuke buƙata, zamu iya aiko muku samfurin kyauta kai tsaye. Amma idan kuna buƙatar CUSTOMIZATION, za a caje farashin samfuri. Kuma duka hanyoyi biyu, ana buƙatar cajin kuɗin ku da ku. Ana iya aika samfurori ta hanyar Fedex, UPS, TNT, DHL, ect.

Yaya zan iya biya ka?

Don kayan masarufi, ana buƙatar biya ajiya 30% kafin samarwa da ma'auni 70% akan jigilar kaya. Hanya gama gari ita ce T / T a gaba. Baladi ta hanyar L / C, DP a gani an yarda kuma.

Zan iya duba ingancin kaya kafin bayarwa?

Haka ne, ko dai ku ko abokan kamfanin ku, ko kuma ɓangare na uku ana maraba da masana'antar mu don yin bincike kafin bayarwa.

Ta yaya ake ba da kayayyaki a wurina?

Don adadi kaɗan, muna ba da shawara don sadar da by Courier, kamar Fedex, UPS, DHL, ect.
Don adadi mai yawa, muna ba da shawara ga jirgin ruwa ta teku. Zamu iya aika kaya zuwa ga Manyan Jirgin Sama (FOB). Ko kuma idan baku da guda ɗaya, zamu iya ɗaukar muku farashin CIF.