page-b

Matakai uku na lantarki makamashin lantarki (mai ɗaukar hoto, lora, gprs)

Karfe uku na waya / kashi uku na waya mai amfani da karfe uku yana ɗaukar sabon matattakala mai haɗa ƙarfi kuma yana amfani da guntun ma'aunin ƙarfin makamashi mai ƙarfi. Ikon sadarwarsa mai iya ɗaukar magana da amincinsa suma sun kai matsayin babban aikace aikace. Yana ɗaukar fasahar sarrafa samfur na dijital da aiwatarwa na SMT, kuma an tsara shi kuma aka ƙera shi gwargwadon ƙarfin yawan masu amfani da masana'antu.


Cikakken kayan Kayan aiki

Alamar Samfura

——Janar bayani——

 

Kayan Samfura:

1. Ba da daɗewa ba, yana da sauƙin kafawa

2. Ayyuka na auna ƙarfin aiki da na aiki, na iya nuna lokacin, lambar ƙararrawa, da sauransu.

3. Tare da aikin buɗe rikodin murfin, ana iya bincika don hana sata wutar lantarki.

4. Mita na kuzari yana da aikin ninka jadawalin kuɗin fito (ragi mai ɗorewa)

5. Hanyar sarrafawa ta nesa da ta gida

Hanyar 6.Communication: RS485, infrared

7. Yana da aikin share mit ɗin, wanda ya dace da sassauƙa don amfani.

8.Hausa mai ɗaukar hoto yana magana ta hanyar sadarwar layin wuta ba tare da buƙatar jan wata waya ba.

 

——Aikin Samfura——

 

1.Da wasa tare da nuni LCD tare da kusurwoyin kallo da fadi da kuma babban bambanci

2.Ka aiwatar da fasaha na sarrafa dijital da aiwatarwa na SMT.

3.Voltage kampling madauki adopts juriya tashin rabo rabo

4.The babban aiki: auna da ganowa, iko fee nesa, takaddar tsaro da kuma ɓoye, nuni, rikodin taron, daskarewa, lokaci, fitarwa, da sauransu.

5.Manganese shunt shunt da NB module:

A halin yanzu adopts madauki tare da cikakken barga da fadi da kewayon manganese jan ƙarfe shunt.

NB module: IoT sadarwar sadarwar IoT, ƙarancin wutar lantarki. Yana goyan bayan haɓaka haɓaka aiki don na'urorin da ke buƙatar haɗin haɗin cibiyar sadarwa mai girma

6.Carrier module: Sadarwa ta hanyar hanyar sadarwar wutar lantarki ba tare da buƙatar ƙarin igiyoyi ba.

Lora module: Babban hanyar sadarwar mara waya ta nesa-nesa.

GPRS module: cibiyar sadarwar jama'a ta hannu (2G network).

7.Card zaɓi da hanyar sadarwa: katin SIM / katin ɓoye ɓoye / katin SD. RS485, infrared, mai ɗaukar layin wuta

8.Domin wasan kwaikwayo: tarawar yawan wutar lantarki a cikin watan da muke ciki da kuma watan da ya gabata, darajar adadin kuzarin wutar lantarki da jimlar adadin kuzarin wutar lantarki, kwanan wata da lokaci, lambar ƙararrawa ko kuma gaggawa, yanayin sadarwa, lambar sadarwa na mita, da sauransu

9.Matai guntu da NB module: Ana amfani da guntun mita don auna ƙarfin aiki mai ƙarfi da ƙarfin huɗun motsi. Voltagearfin samfur mai ɗorewa yana ɗaukar juriya rabotawar ƙarfin lantarki.

10.Wanin aiki zaɓi - canza wurin ciki

Nau'in zaɓi na kai tsaye zaɓi ko nau'in damar canzawa, zaɓi na aiki - zaɓi ginanniyar ciki

canjin da aka gina: an shigar da ƙaramin mai raba bututun mai a cikin cikin mita, kuma an haɗa mit ɗin, fa'idodi: tsari mai sauƙi da farashi mai arha

11.Wanin aikin zaɓi-zaɓi na waje

Nau'in zaɓi na kai tsaye na zaɓi ko nau'in samun canji, zaɓi na aiki - zaɓi na waje

sauya waje: An saita mai kewaya mai kewaya dabam, mitar lantarki tana iko da buɗe / rufewar mai fashewar kewaye ta hanyar tashar sarrafawa.

ab advantagesbuwan amfãni: Barcin yanki na waje, tsayayye na yanzu, ba sauki mai lalacewa ba.

 

——Sigogin Fasaha——

 

Tunani na lantarki 3 × 220 / 380V
Musammantawa 3 × 1.56A、 3 × 520A、 3 × 1040A、 3 × 560A、 3 × 2080A
Matsakaicin mita 50Hz
Matsayi daidai Mataki mai aiki 0.5, Matsayi mai amsawa 2, 0.5se seconds / day
Yawan amfani Layin ƙarfin lantarki: <= 1.5W, 5VA; layin yanzu: <1VA
Girman zazzabi Yawan aiki zazzabi -25 ~ 55degree, matsakaicin zafin jiki na aiki -40 ~ 70 digiri
Mita Constant (imp / kWh) 6400400240
Sadarwa RS485: 2400bps Infrared: 1200bps DL / T645-2007

 

——Hotunan samfuri——

THREE PHASE ELECTRONIC ENERGY METER(Carrier, Lora, GPRS) (1)
THREE PHASE ELECTRONIC ENERGY METER(Carrier, Lora, GPRS) (2)
THREE PHASE ELECTRONIC ENERGY METER(Carrier, Lora, GPRS) (6)
THREE PHASE ELECTRONIC ENERGY METER(Carrier, Lora, GPRS) (4)
THREE PHASE ELECTRONIC ENERGY METER(Carrier, Lora, GPRS) (5)
THREE PHASE ELECTRONIC ENERGY METER(Carrier, Lora, GPRS) (3)

 

——Yanayin Haɗin Wire——

 

Sanya mitan wutan lantarki zuwa akwatin mitar, kuma hada mai hade kamar yadda zane ya fada. An bada shawarar amfani da waya na farin ƙarfe ko tashar tagulla. Ya kamata a ɗaure kulleren cikin akwatin tashar don hana ƙonewa saboda ƙarancin saduwa ko waya mara nauyi.


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Rubuta sakon ka anan ka tura mana